Leadership in Energy and Environmental Design (LEED) and WELL Building Standard
Published on 01.04.2024
โครงการจัดอบรมวิชาการ Leadership in Energy and Environmental Design (LEED) and WELL Building Standard ครั้งที่ 3 ของภาควิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์
ทางหลักสูตรได้จัดอบรมเป็นจำนวนทั้งสิ้น 8 วัน รวม 48 ชั่วโมง โดยเมื่อวันเสาร์ที่ 16 มีนาคม 2567 ที่ผ่านมา เป็นการเรียนการสอนครั้งสุดท้าย ในวันสุดท้ายนี้มีกิจกรรมแบ่งกลุ่มทำ workshop นำเสนอผลงาน และแลกเปลี่ยนความคิดเห็นระหว่างผู้เรียนและผู้สอน